Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bộ MẶt Thật của mi-su-tô àh nhầm VD

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
T-Monkey
Adminitrator
Adminitrator
T-Monkey

Bộ MẶt Thật của mi-su-tô àh nhầm VD Empty
Bài gửiTiêu đề: Bộ MẶt Thật của mi-su-tô àh nhầm VD   Bộ MẶt Thật của mi-su-tô àh nhầm VD EmptySun Jun 29, 2008 3:08 am

Cái này jem lấy bên *******-----
Từ hôm nay các thành viên 1 WARNING đã thống nhất chính thức đuổi VD ra khỏi nhóm vì hành đổng phản bội .

Như nhiều người cũng đã biết , chuyện thằng nhóc ở cần thơ dizz 1 WARNING ... và được 1 WARNING trả lời bằng cả 1 mixtape cùng với nhiều biện pháp khác . Tuy nhiên , có 1 con người luôn mở miệng là sống có tình nghỉa thì lại đứng nhìn khi thấy anh em 1 WARNING của mình có chuyện . Đã vậy , VD còn nối giáo cho giặc khi nhận thằng nhóc đó làm đệ và ra sức bảo vệ cho nó khi được nó đi theo nịnh bợ . Thiết nghỉ 1 con người hám danh hám lợi sẳng sàng bán đứng anh em như vậy thì có đáng để người khác nể không ... Nhưng chuyện VD phản bội lại anh em thì cũng chẳng còn xa lạ gì đối với tất cả mọi người đúng không ... đây đâu phải là lần đầu của kẻ 2 mặt chính gốc này ^^

Từng là anh em thân thiết của subby ... rồi vì cái danh cái lợi mà phản bội subby để chạy theo GVR ( luc đó là kẻ thù ) . Điều này đã bị subby vạch trần và nói rất rỏ trong bài " This is my song "

Rồi khi đang là artist của GVR thì lại bị 1 WARNING lôi kéo và cùng tham gia dizz GVR ... Lúc trước còn là anh em trong 1 WARNING thi ko muốn nói ra vì sợ nó mang nhục nhưng giờ thì nói thẳng ... mày là 1 thằng vừa ngu , vừa bướng , vừa điên , vừa 2 mặt VD ah .

Và bây giờ đến chuyện này ,Tao hỏi mày nha VD ...mày là người có tình anh em ... tại sao khi có người dizz 1 WARNING mày lại dững dưng trong khi các anh em khác đang làm mixtape dizz lại ???... Nhưng nếu mày im lặng tao cũng ko nói . Đằng này ... mày thừa biết anh em đang beef với thằng ranh con đó ... mà mày còn nhận nó làm đệ, bảo bọc che chở cho nó ... hết mình vì anh em là như vậy đó hả, như vậy là không phản anh em hả ... Mày có coi anh em ra gì đâu . Muốn người khác tôn trọng mình trước hết phải biết cách tôn trọng người khác ... Ở GVR mày hóng hách không ai dám làm gì mày nhưng với tụi tao thì ko có chuyện đó đâu ... biết điều thì chơi , ko biết điều thì biến .

3 lần phản bội anh em ... quá nhiều để chứng minh sự 2 mặt của 1 con người ... Và thật sự việc này cũng không hề khiến tao bất ngờ , mày bỏ subby theo GVR được ...rồi mày cùng với 1 WARNING dizz GVR được ...thì mày phản lại tao cũng là chuyện quá thường tình mà nhiều người cũng đã tiên đoán trước thôi ...

Tao nói rồi ... tao chứ ko phải subby đâu , beef với tao thì chỉ có thiệt thòi thôi ... Tao luôn tôn trọng mày , Nhưng mày cạn tình cạn nghĩa như vậy thì tao cũng không còn cách nào khác ... mày thích chiến thì tao chiều !!! Mà tao nghe có người nói lại là mày đăng ký Battle SouthSide rồi mà giờ rút lui ko dám tham gia nữa vì có quá nhiều cao thủ nên sợ thua rồi mất mặt ... không biết thực hư thế nào ... nhưng mà thôi, tao ko care chuyện đó... mày không dám ra trận bằng cách battle thực thụ mà chỉ muốn dizz lén nhau thì tụi tao cũng chiều mày ... *** cử thằng nào cả

Tao không muốn nói nhiều nửa VD nhé ... 1 WARNING chính thức tuyên chiến với mày đấy ... tao hứa là tao sẽ săn lùng mày khi mày về VN ... co bản lảnh thì cứ chém sogin , bẻ cổ tao ... thằng internet gangster ...

VD còn mạnh miệng nói về VN chém chết **** sogin , bẻ cổ Halen ... Đòi 1 vs 1 ... Nhưng khi halen nói halen va VD cạch hàng 1 vs 1 thì VD lại ko dám mà đòi cạch tay không ... Như vậy thì tất cả chúng ta cũng đủ biết thằng nào là thằng chết nhát rôi ( con nit lớp 3 nó mơi chơi cạch tay không ... ha )

từ bây giờ 1 WARNING sẽ tuyên chiến với VD cả online va offline ... battle dizz rap hay chem nhau ngoai doi ... tất cả đêu tiếp hết ....

Như vậy tên Việt Dragon xất láo đòy tuyên chiến cả RAP VIệt và nạn nhân đầu tiên của hắn là LK

Ai là FAN LK,Người của RAP việt hãy đứng lên chốn lại kon cẩu way đó

chắc ai là fan của lk đều nghe bài này rồi nên tôi ko post lên đây
[P]'D
Dân thường

Bộ MẶt Thật của mi-su-tô àh nhầm VD Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bộ MẶt Thật của mi-su-tô àh nhầm VD   Bộ MẶt Thật của mi-su-tô àh nhầm VD EmptyMon Jul 07, 2008 12:35 am

Ung~ ho^. VD het' Minh`

Bộ MẶt Thật của mi-su-tô àh nhầm VD
Trang 1 trong tổng số 1 trang