Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

pùn vãi poss => chỉ cách xoay đầu cho ai có máu liều

Go down 
Tác giảThông điệp
washock93
Moderator
Moderator
washock93

pùn vãi poss => chỉ cách xoay đầu cho ai có máu liều Empty
Bài gửiTiêu đề: pùn vãi poss => chỉ cách xoay đầu cho ai có máu liều   pùn vãi poss => chỉ cách xoay đầu cho ai có máu liều EmptyThu Jul 03, 2008 11:40 pm

Trước khi bắt đầu tập động tác này cần chú ý ...bạn sẽ bị đau nếu ko tập đúng cách, nhớ phải cẩn thận , tập từ từ ko có gì phải vội cả .
Bạn phải tập cân bằng trước khi quay ,tập cho cổ bạn cứng hơn bằng cách chống đầu xuống đất, giang rộng 2 chân ra (sẽ giúp bạn tập cân bằng tốt hơn,đặt tay trước mặt ,giữ cho lưng và hông được thẳng.
Photobucket" border="0" alt=""/>
_Khi bạn đã cảm thấy cân bằng , hãy cố chống như vậy trong vòng 3' ,tập cho tới khi cảm thấy thoải mái khi chống đấu xuống đất... có thể vừa tập vừa coi TV cho đỡ buồn ...quan trọng là bạn phải giang rộng 2 chân và giữ cho cổ và lưng được chắc chắn . Bạn có thể dựa người vào tường tập , bỏ 2 tay ra như hình dưới.
Photobucket" border="0" alt=""/>
_Chú ý : Bạn nên đội mũ trong khi tập , dùng loại mũ cho trượt ván là hay nhất .
-Tập lấy đà : tập lấy đà là khi tay bạn quay sau đó đặt 1 tay trước mặt và 1 tay phía sau đầu bạn ...điều này sẽ giúp bạn vặn hông...đừng quay chân vội.
-Giờ bạn đã có thể giữ cân bằng và tư thế để quay..khi tập nhất thiết phải nhớ đừng quay chân...bạn phải tập để có được nhiều đà ...quay tay theo hướng thuận của bạn , mình tập theo chiều kim đồng hồ ...xuay tay bạn (1 tay đặt trước mặt và 1 tay đặt sau đầu , sau đó vặn hông , nhớ phải giữ thân thẳng ...Okay! khi bạn đã ngừng quay ,quay tay và vặn hông tiếp lần thứ 2...3....4....v..v

*Khi cảm thấy sắp bị ngã thì ngã , đừng cố quay , NGUY HIỂM !!!
*Bạn cảm thấy đau phần lưng trên( gần cổ bạn) ...lăn ra sàn nằm nghỉ cho tới khi hết đau.
*Bị đau trên đỉnh đầu , ok...tập dần cho quen...chống đầu xuống đất...dựa lưng vào tường.
*Nhớ giữ thẳng người .
==> gần làm clip rồi , ai tập đc thì tập hôk đc thì thui tui nhảy solo mình tui háhá
http://gvrproduction.com

pùn vãi poss => chỉ cách xoay đầu cho ai có máu liều
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» theo yêu cầu của anh em ! tui xin dc phép poss thêm vai` tấm nũa của 2 chi tui ! chem dê na`