Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )

Go down 
Lil' AJ
Kyl'ry
§x|topkee_1shot|x§
Shiver
7up
9 posters
Tác giảThông điệp
7up
†.:.[SGR] Young Artist .:.†
7up

topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) Empty
Bài gửiTiêu đề: topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )   topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) EmptyFri Jul 11, 2008 11:25 pm

Hey guy..!
Hôm tay Daniel zít pài này...
Thứ I : là hối thúc mọi người mau mau ra track để còn nghênh chiến... cần ra càng nhiều track càng tốt. Đừng ngại. Vì SGR vừa thành lập nên chưa có các rapper lão luyện, nên chúng ta điều giống nhau, chỉ là gà. Vì thế cần phải cho ra càng nhìu tráck để nâng cao trình độ flow... ( Daniel cũg đang kố gắg tập luyện đây )
Thứ II : là hok biết pák khỉ bao giờ mới tuyển artist, single... cho SGR. Nếu như so với GVR thì chúng ta ko có cửa để làm 1 artist thật sự. Nên vì thế khi qua SGR tớ mún làm 1 artist. Tớ iu rap, Tớ rap hok hay nhưg thik rap... và tớ biết tớ sẽ có thể rap hay hơn... hay hơn... và hay hơn nữa ( he he) chỉ cần mìh thích và mìh cố gắng cho niềm đam mê là ok. Mọi người cũng sẽ làm đc thoai...
Thứ III : Dạo này vào diễn đàn... chỉ thấy lo bàn tán về gái gú thoai. hok có ai chiệu lập topic thể thảo luận và trao đổi về cách nhập flow, cách mix... Nên nhớ đây là diễn đàn của những người đam mê rap. Chúng ta cần phải cố gắg hơn nữa đên nâng cao trình độ flow của SÀI GÒN RAP.
p/s: Nếu tớ có nói zì sai thì bỏ qua cho. Còn nếu cãm thấy tớ nói có lý. cmt cho tớ 1 phát. nếu pák nào mún làm track, thảo luận... hay gì đó ok...pm cho tớ ( lma_7up ) topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) 852351 I love you
http://blog.360.yahoo.com/blog-JmRobGA9dqfVcXEI7v7Y;_ylt=Amws7SC
Shiver
Moderator
Moderator
Shiver

Bài gửiTiêu đề: Re: topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )   topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) EmptyFri Jul 11, 2008 11:31 pm

làm ơn ghi lại nhìn chữ ko hỉu jì hết
http://www.gvrproduction.com
§x|topkee_1shot|x§
I Love SGR
I Love SGR
§x|topkee_1shot|x§

Bài gửiTiêu đề: Re: topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )   topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) EmptySat Jul 12, 2008 12:10 am

ok đồng ý 2 tay với homies boii...
Kyl'ry
Super Moderator
Super Moderator
Kyl'ry

Bài gửiTiêu đề: Re: topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )   topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) EmptySat Jul 12, 2008 7:01 am

mien~ y' kien.........
http://gvrproduction.com
Lil' AJ
Super Moderator
Super Moderator
Lil' AJ

Bài gửiTiêu đề: Re: topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )   topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) EmptySat Jul 12, 2008 8:24 am

~,~ mấy ống cm có đọc hok vậy??! hay là cm đại! =.="!
http://www.gvrproduction.com
Kyl'ry
Super Moderator
Super Moderator
Kyl'ry

Bài gửiTiêu đề: Re: topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )   topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) EmptySat Jul 12, 2008 8:27 am

co' doc.chu'...........nhung chi? doc. 1 2 chu~
washock93
Moderator
Moderator
washock93

Bài gửiTiêu đề: Re: topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )   topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) EmptySat Jul 12, 2008 8:31 am

hok hiểu zì hết , hôk biết zì hết , tùm lum hết zạ topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) 639186
LilKee
Dân thường
LilKee

Bài gửiTiêu đề: Re: topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )   topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) EmptySun Jul 13, 2008 5:01 am

Okj niw boy!!!y' kjen' rat' tot'!!Ko kon` y' kjen' nao` the^M!!!
7up
7up

Bài gửiTiêu đề: Re: topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )   topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) EmptySun Jul 13, 2008 6:31 pm

hix... bon ney` hok phai~ la` VNese roai`... viet ma` no' cug de^t' hiu~...lam` uo^ng~ co^ng zit'...
http://blog.360.yahoo.com/blog-JmRobGA9dqfVcXEI7v7Y;_ylt=Amws7SC
N.i.E
Dân thường
N.i.E

Bài gửiTiêu đề: Re: topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )   topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) EmptySun Jul 13, 2008 10:45 pm

no comment
Kyl'ry
Super Moderator
Super Moderator
Kyl'ry

Bài gửiTiêu đề: Re: topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )   topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) EmptyTue Jul 15, 2008 4:05 am

viet' lam` j`......viet' cung~ co' ai doc dau
Augus
Adminitrator
Adminitrator
Augus

Bài gửiTiêu đề: Re: topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )   topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) EmptyTue Jul 15, 2008 4:20 am

dài wá hok đọc => ....... Rolling Eyes
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )   topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát ) Empty

topic cho mọi người trên SGR ( nếu thấy tới nói đúng cmt cho tớ 1 phát )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Về việc tạo topic của các thành viên