Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

profile of Rim L

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
TiQ_riml
SGR Hommies

profile of Rim L Empty
Bài gửiTiêu đề: profile of Rim L   profile of Rim L EmptyThu Jul 17, 2008 12:10 am

Rim L đc tạo nên bởi niềm đam mê của mỗi thành viên...Rim L đã hoạt động cũng đc khoảng 7 8 tháng.....các thành viên đều sống = 1 con tim nhưng có 2 ngăn,,,1 nửa là HIP HOP 1 nửa là zi2 đóa...tớ ko bik...của ai nấy bik...jekekek....và TiQ tớ là trưởng nhóm....tớ chơi rap cũng chưa lau lắm...gần 1 năm...và tiếp theo là DJ BEN..đẹp zai vl...và đặc biệt...Ben có 1 cái khả năng chơi DJ trời cho.........D.C rapper& beatboxer...rap tieng anh cũng khá..đặc biệt là beat bõ rất vl..........melody nựa.....
amost...1 graffiter vẽ ko đẹp ko ăn tiền...dây là những thành viên gắn bó nhất..còn lại là chưa chính thức..và chơi ko trha6n lém nênko rõ..câp nhật sau...^^!
và cái lý do tai sao lai là Rim L..rất đơn giản...hip hop là âm nhạc..mà âm nhạc chủ yếu là rap....cho nên các thành viên nhất trí lấy tện club là Rim L nghĩ la` Rap Is My Life,...ekeke..vl chưa...và sao lại là club?...vì nhóm đầy đủ...mỗi thành viên là 1 nhân tãi về khả năng khác nhau cũa hip hop...DJ,b-boy,dancer..........đầy đủ....profile ò Rim L:
te^n thiệt:Rap Is My Life
ngày sinh: 7/7/2007
chuyên môn: đầy đủ..nói chung là hip hop
thành viên chính:"TiQ",D.C viet K ,D.M.N,duong +,1 vài member phụ ...
mơ ước của rieng "TiQ":tao sống để đc rap tao rap để đc sống...1 ngày nào đó đc battle zoi eminem..(kakadau~ bik ko dc nhung va^~N mo*)
ước mơ ò Rim L:choi hip hop
cái cần nhất của mỗi member:đam mê hip hop (ko cần thiết phải giỏi),coi homie là đầu tiên sau đam mêVÀ DẶC BIỆT...Rim L ĐANG CẦN THÊM MEM....ZI2 CŨNG NHẬN...CÒN NHẬN DẬY dj NỮA.......RAPPER SINGER DANCER B-BOY GRAFFITER ZO6 HẾT....NHƯNG SẼ KIỂM TRA THÀNH VIÊN RUOC.....AI CÓ NHU CÀU PM NICK TỚ....TIQ_RiML MONG CÁC BÁC ỦNG HỘ..THANHK:th_Onion02::th_Onion09::th_Onion09::t h_Yoyo38::th_Yoyo38:

chi tiết từng thành viên:
1: "TiQ" (trưởng nhóm)
chuyên môn:rapper
sở trường:gangz ,live .....ít khi love lắm
tính tình:zui ,khùng...tuyệt đối iu gái đẹp..kaka...(ko chảnh)
nick Y!H: TiQ_riml@yahoo.com
sở tích:rap ,basketball,
kinh nghiệm:gần 1 năm

2: D.C
chuyên môn:rapper,beatboxer
sở trường:gangz ,live,love, beatbox
tính tình:zui,khùng điên(kakaak)
nick Y!H:rapmusic_ismylife@yahoo.com
sở thích: rap,beatbox,gái...hô hô hô,game
kinh nghiệm:gần 1 năm

3:D.M.N
chuyên môn:rapper
sở trường:gangz ,love
tính tình:zui,hơi ít nói,...
nick Y!H:jayken_hh
sở thích:bassketball,rap.....
kinh nghiệm:7 tháng

còn 1 số thành viên ko chinh1 thức nên e ko cập nhật...mong pà coan ủng hộ
Lil' AJ
Super Moderator
Super Moderator
Lil' AJ

profile of Rim L Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: profile of Rim L   profile of Rim L EmptyThu Jul 17, 2008 4:57 am

chào các bạn! welcome to SGR! xúc động quá! profile of Rim L 874312
http://www.gvrproduction.com

profile of Rim L
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Profile đây!
» profile of 7up
» Profile Junglefowl