Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Lời nguyền - Viger ( South Edge , BDT , lil G )

Go down 
Tác giảThông điệp
T-Monkey
Adminitrator
Adminitrator
T-Monkey

Lời nguyền - Viger ( South Edge , BDT , lil G ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời nguyền - Viger ( South Edge , BDT , lil G )   Lời nguyền - Viger ( South Edge , BDT , lil G ) EmptyWed Jul 30, 2008 11:11 pm

Download Here

Copyright ©2000 - 2007, Gvrproduction Co. Ltd

Melody ( South Edge ) :
Quên đi bao nhiêu yêu thương đam mê ái ân ngày nào .. cho ta con tim ôi sao thiết tha mặn nồng …
trao em , cho em ôi sao bao nhiêu đắm say.. phút giây mặn nồng còn đâu khi em đã trót quên đi thật rồi
dù rằng em ra đi, cuộc tình này phân li nhưng sao anh đây bơ vơ đau thương khó quên lời thề
giọt nước mắt buồn phiền trong đêm cô lieu bên đời làm anh đây nhớ đến bong dáng dịu dàng ngày ấy
anh đã yêu em , em đã yêu anh mà vì sao duyên mình cữ mãi cách xa không còn
và rồi còn ai, đường tình chia hai nơi, mong em sẽ đươc hạnh phúc ở bên phưong trời mới
Sẽ có gắng quên đi bao nhiêu nỗi buồn , lo âu , vượt qua mối tình mặn nồng bao lâu
Nếu mai nơi ấy có một ngày gặp nhau anh sẽ không bao giờ cho em rời xa nữa đâu

Lil G :
Anh nho bong dang´ thiên thân`…
ngo* nhu ngay` hôn qua con` gân` ma hôm nay…
vi sao lai. cach xa nhau ..
con tim chân that anh trao nhu chac co le la em se ko cân`...Câu` mong xin 1 lân` bên em thôi….
1 lân` cuôi….ngay mai minh xa nhau roi….anh biet tim` em noi dâu…
trên bo mi kia van roi tung giot sâu`…ao anh tinh yêu hien lên muôn mâu`…mot tinh yêu dâm. Sâu.. ngo se bên` lâu tai.
Sao hôm nay em lai. no chon dâu´…dâu ….ngay mai em se vui ben ai…di cung ai trong tuong lai.. con anh se van o lai. theo thang nam dai trong di vang….
anh se chim vao quen lang … noi day cung voi ngay thang ..hanh phuc doi ta quen nhau that la dep…
ben nhau say dam voi bao ky niem em dem ..nay chi con noi nho…..
minh anh chet lang trong mot giac mo ... lang thâm` trong tung hoi tho…anh dang tho….trach sao tinh minh giang gio ….ngo nhu la ang tho anh da viet tang em tren trang vo …
nhu hôm nay da vo ….tinh` xua danh lo ….gio chi con 1 minh bo vo ... chi vi giay phut dai kho..de roi hôm nay lai phai mai cho*`
nuôi bao hi vong, … roi hom nay dong. Lai trong tam hon chi la con sô´ ko

BDT :
Rồi mai đây... , Ai sẽ đưa em đi trên con đường tương lai dằng dặc …
soi sáng bước chân em rời xa anh thật nhanh - ánh trăng rằm vằng vặc.
Ai sẽ là người vẫn toét mồm cười .. khằng khặc ..
sau khi hi sinh 100eur con lotto system , con jackpott 5 triệu làm em cười.. sằng sặc vì có được con cặp tóc Gucci sau khi đòi .. nằng nặc.

3 ngày món quà nhỏ , 5 ngày món quà to , rồi những khi sớm tối đón đưa lúc em kêu nhức đầu sổ mũi hay là .. ho .. ...rồi mỗi khi em làm giống như đang chuẩn bị chăm ..lo bếp núc liệu có ai còn biết ý chạy đến thủ thỉ : „cứ để đấy anh làm .. cho“

Sao em mau chóng quên những cái nắm tay anh và em dạo bước bên lề phố , dưới ánh đèn công viên , bao phút giây êm đềm và chúng mình … giống như điên .. em luyên thuyên .. anh gật gù cho em mau hết chuyện để chúng mình lại có thể … giống như điên.

Anh vẫn còn nhớ mãi những ngón tay búp măng thon dài , càng thêm phần mềm mại sau 3 tiếng ngồi ngâm và sửa móng .. và rồi liệu ai sẽ thay anh suốt cả 3 giờ đó ngồi thu lu đợi em ở góc..

Khuôn mặt trái xoan , làn da trắng mịn màng tựa như trứng gà bóc rồi hơn 300 đắp mặt nạ làm tóc ai sẽ là người thay anh mở bóp

biết bao yêu thương , biết bao nhiêu chiều chuộng , dăm ba con gâú bông Hàn Quốc thay cho lời xin lỗi vì đã đón em muộn mỗi khi bóng chiều buông, ... để mắt em sáng lên , chôn đi những tia nhìn u buồn và nở lên nụ cười vẫn ngự trị trong trái tim anh luôn , và điều đó vẫn xảy ra thường thường …

để rồi anh ngây thơ mơ tưởng là những „kỉ niệm“ đó sẽ mãi giữ em lại với anh ..nào có ai ngờ đâu chỉ là Tưởng ..Giới Thạch .. phút chia tay tới nhanh em ra đi mang theo hết tất cả „kỉ niêm“ lại còn gian dối anh .. em đâu cần chối quanh ...

Melody ( South Edge ) :
Quên đi bao nhiêu yêu thương đam mê ái ân ngày nào .. cho ta con tim ôi sao thiết tha mặn nồng …
trao em , cho em ôi sao bao nhiêu đắm say.. phút giây mặn nồng còn đâu khi em đã trót quên đi thật rồi
dù rằng em ra đi, cuộc tình này phân li nhưng sao anh đây bơ vơ đau thương khó quên lời thề
giọt nước mắt buồn phiền trong đêm cô lieu bên đời làm anh đây nhớ đến bong dáng dịu dàng ngày ấy
anh đã yêu em , em đã yêu anh mà vì sao duyên mình cữ mãi cách xa không còn
và rồi còn ai, đường tình chia hai nơi, mong em sẽ đươc hạnh phúc ở bên phưong trời mới
Sẽ có gắng quên đi bao nhiêu nỗi buồn , lo âu , vượt qua mối tình mặn nồng bao lâu
Nếu mai nơi ấy có một ngày gặp nhau anh sẽ không bao giờ cho em rời xa nữa đâu

Lời nguyền - Viger ( South Edge , BDT , lil G )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» High again - ViGer
» ViGer 4 Life
» Under Beef - lil Coolboy,JayV ft. Lil-G[VIGER]
» LJ , NHT , NG , Young Artist SAOOOOOO000 - King south & king north