Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[VIETDREAMERZ] Lạc lối - Eddie Việt ft. LK ft. Cá chép ft. Ưng Đại Vệ

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Mr.Lonely
Adminitrator
Adminitrator
Mr.Lonely

[VIETDREAMERZ] Lạc lối - Eddie Việt ft. LK ft. Cá chép ft. Ưng Đại Vệ Empty
Bài gửiTiêu đề: [VIETDREAMERZ] Lạc lối - Eddie Việt ft. LK ft. Cá chép ft. Ưng Đại Vệ   [VIETDREAMERZ] Lạc lối - Eddie Việt ft. LK ft. Cá chép ft. Ưng Đại Vệ EmptySun Aug 03, 2008 12:51 am

Hook - UDV
Trôi đi trôi đi lạc về đâu
Khi môi hôn trao ngất ngây, rồi chợt có những lúc thức giấc riêng mình bóng tối ( yeahh... yeah... ).
Chìm trong mênh mông dòng người đi... ôm suy tư bao nghĩ suy... để mình anh lang thang cô đơn trên phố mưa rơi...

Ver.1 - Eddie Việt
Giờ còn gì thì hãy nói đi em trước khi ko còn chung bước... lạnh lùng mà chi cứ yên tâm phân ly giờ ai cũng sẽ hiểu được. Em cứ nói ra đi em cứ nói ra đi thời gian khi không trở ngược. Để biết đc mai sau mình sẽ vẫn yêu nhau, sao ko tự khắc khoải . Đề phòng từng ngày nơm nớp biết được 1 ngày như vậy... mình sẽ nói chia tay. Em có hay cơn mưa qua một giấc mơ xa giờ còn gì quanh ta giờ còn gì thiết tha giờ còn gì xót xa giờ còn gì em hả ? đến phương trời xa lạ, em còn nhớ tới cuộc tình ta lạc lối đơn côi trống vắng, lệ rơi mây đen kéo tới bao phủ.. bờ bến cũ ...

Chorus - UDV
Đường về 1 lối đi, cơn giông đang kéo về, lạc bước chân tìm bóng ai con phố quen. Dù rằng mình cách xa, nhưng anh vẫn ngóng chờ. Dường như... em đang vỗ về nơi đây.
Trôi đi trôi đi lạc về đâu, khi môi hôn trong ngất ngây, rồi chợt có những lúc thức giấc riêng mình bóng tối ( yeahh... yeah... ). Chìm trong mênh mông dòng người đi... ôm suy tư bao nghĩ suy... để mình anh lang thang cô đơn trên phố mưa rơi...

Ver.2 - Cá Chép ( rap miền nam rất chuẩn - đáng để học hửi [VIETDREAMERZ] Lạc lối - Eddie Việt ft. LK ft. Cá chép ft. Ưng Đại Vệ 852351 )
Từ 2 phương trời, khi mình tôi đợi chờ, khi những giọt mưa rơi mang những giọt sầu đau mang những giọt rơi mau giữa 2 bến bờ, chỉ mình tôi sống trong dại khờ, thế mà lỡ lầm nước mắt hững hờ, chắc là không còn có thể yêu 1 ai đâu vì tình em đã in sâu trong tâm tư ngày ấy, anh trót trao từng ngày đêm đông từng ngày trải qua nhưng em đâu có nhận lấy, cuộc đời anh lạc lối từng bước, những trang giấy mới chưa viết đc mỗi bước, như thư tình không bến giờ chảy theo dòng nước, giờ em xa anh bao nhiêu năm mòn mỏi bao nhiêu ngày buồn tủi, bấy nhiêu chuỗi ngày dài, giờ mối tình rồi sẽ trao ai …

Chorus - UDV
Đường về 1 lối đi, cơn giông đang kéo về, lạc bước chân tìm bóng ai con phố quen. Dù rằng mình cách xa, nhưng anh vẫn ngóng chờ. Dường như... em đang vỗ về nơi đây.
Trôi đi trôi đi lạc về đâu, khi môi hôn trong ngất ngây, rồi chợt có những lúc riêng mình bóng tối ( yeahh... yeah... ). Chìm trong mênh mông dòng người đi... ôm suy tư bao nghĩ suy... để mình anh lang thang cô đơn trên phố mưa rơi...
Và từng đêm vắng... mình anh ngồi chờ bóng ai ?!?! Dưới sương đêm, ôm nỗi nhớ con tim lẻ loi em ơi thấu chăng !!! Và khi đó, lặng im chìm vào giấc mơ.. 1 giấc mơ tuyệt vời, sẽ có em trong vòng tay ( trong vòng tay )

Ver.3 - LK
Giấc mơ xa rồi, vòng tay khi xưa nay còn đâu, giờ mỗi mình anh 1 mình trong đêm thâu, từ chốn mù khời anh cô đơn chìm sâu, em nơi đâu, sao ko nói 1 câu, mang nỗi sầu nơi xin hãy nói một câu, từ khi em ra đi, bao đắng cay lệ tràn đôi bờ mi. Cuối cùng khi phân ly, mỗi người 1 ngả, còn lại gì, chợt lại bước đi, đến 1 phương trời xa. Nhìn lên trời vụt tắt ngoài khơi có 2 ta, chỉ còn lại mình anh, ngồi 1 mình giữ lại 1 bóng hình và 1 chút tình, con đường về 1 mình trong nỗi nhớ heo hắt , heo hắt, heo hắt.....
https://sgrproduction.forumvi.com
Lil' AJ
Super Moderator
Super Moderator
Lil' AJ

[VIETDREAMERZ] Lạc lối - Eddie Việt ft. LK ft. Cá chép ft. Ưng Đại Vệ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [VIETDREAMERZ] Lạc lối - Eddie Việt ft. LK ft. Cá chép ft. Ưng Đại Vệ   [VIETDREAMERZ] Lạc lối - Eddie Việt ft. LK ft. Cá chép ft. Ưng Đại Vệ EmptySun Aug 03, 2008 8:54 am

úi bài này lâu lắm rùi! tui có cái đĩa LK show nè! [VIETDREAMERZ] Lạc lối - Eddie Việt ft. LK ft. Cá chép ft. Ưng Đại Vệ 849193
http://www.gvrproduction.com

[VIETDREAMERZ] Lạc lối - Eddie Việt ft. LK ft. Cá chép ft. Ưng Đại Vệ
Trang 1 trong tổng số 1 trang